ศิษย์เก่า

รุ่น 2559

5100568 เด็กชายอธิษฐ์ ประสิทธิ์วัฒนะกุล ธาม
5100569 เด็กชายชยุต เลี้ยงบำรุง บั๊บ
5100657 เด็กชายพิมพ์ปวีณ์ ปัญโญใหญ่ บอสส์
5200719 เด็กชายธนพล คุณกมุท น้ำ
5400895 เด็กชายณัฐสรณ์ วิถีสำราญธรรม เปปเปอร์
5401034 เด็กชายพงศ์พิชาญ อุณหพัฒน์ เก่ง
5501197 เด็กชายลิทโฮ พัน โทนี่
5601316 เด็กชายฐกร ศรีเพชระกุล กู๊ด
5701513 เด็กชายชัยวิชิต ศันสนียสุนทร เอ็ม
1528 เด็กชายเปรมวิทย์ ทัศน์ไชยธาริน ไจ่ ไจ๋
5100560 เด็กหญิงญาณิน ไกรภักดี เพียว
5100563 เด็กหญิงปวรา ลิขสิทธิ์พงศ์ พราวด์
5100575 เด็กหญิงปิญชาน์ วิรัตน์ธัญญารักษ์ ปิญช์
5100584 เด็กหญิงณัฐฐิญา มงคลทรัพยา คาน่า
5200707 เด็กหญิงภัณฑิรา ซุง เซ็น
5200727 เด็กหญิงนลินทิพย์ ศิริวงศ์นภา มายด์
5400891 เด็กหญิงจิภัสสร เล้าลือชัย เฟรช
5400901 เด็กหญิงสิรามลล์ นะลิตา ครีม
5501049 เด็กหญิงนาตาชา สายทวีสิน บีเอ็ม

5100551 เด็กชายกิตินพ สุวินทวงศ์ ออตโต
5100558 เด็กชายจามีกร ลิขิตวัฒนานุรักษ์ หนุน
5100578 เด็กชายทิวาภูมิ วรปรัชญา ปริ้นซ์
5100582 เด็กชายพีระพงษ์ มุ่งฟังกลาง อาร์ม
5200781 เด็กชายธาม ธนชาติ หมิง
5300872 เด็กชายปิติกร ปัญญาเทวทรัพย์ บูม
5400897 เด็กชายธรรศ ลีนะเสน เอ็มเจ
5400900 เด็กชายพสธพลธรา นะลิตา คลัง
5601213 เด็กชายอธิภัทร ตั้งคุณาวิภาส ฮันน์
5701327 เด็กชายรัตนชัย อนุเวช รัตน
5701500 เด็กชายธนพัชญ์ แซ่เวิน เจ เจ
5100562 เด็กหญิงสุทธิกานต์ สมบูรณ์ศักดิกุล เจนนี่
5100571 เด็กหญิงบุณยวีร์ ขวัญยาใจ แพร์
5300864 เด็กหญิงพรนภัส ธนะพงศ์พร เพ่ย เพ่ย
5300865 เด็กหญิงธีร์วรา อภิรักษ์ธนากร ปุ๊กกี้
5400892 เด็กหญิงรตนพร จีระดิษฐ์ เพรียว
5400893 เด็กหญิงสมิตา ลีฬกาญจนากุล มีมี่
5400898 เด็กหญิงค็อตนีย์ เรห์นเบิร์ก ไอเดีย
5701525 เด็กหญิงแวลเล็นไทน์ นาตาชา พิค ชมพู
1650 เด็กหญิงพิชชามญธุ์ วิชาชัยโชติสกุล ชาช่า

รุ่น 2558

5000459 เด็กชายศักดิพัฒน์ ตั้งสุวรรณวัฒนา ชิริว
5000525 เด็กชายอมริน เต๋า เวซเล่อร์ เต๋า
5100599 เด็กชายอนิรุทธ์ หิตการุญ อเล็กซ์
5100602 เด็กชายภคิน ทองบุญเจริญ ภูมิ
5100614 เด็กชายกฤษฏ์ กรอนันต์สิริ ปิง ปิง
5100616 เด็กชายณภัทร ตติยการุณวงศ์ กัสจัง
5100617 เด็กชายคีตภัทร ทองดี ภัทร
5100618 เด็กชายคิธานนท์ คมสัน คิตะ
5300882 เด็กชายสิรภพ มุกดาเพชรรัตน์ ต้นข้าว
5000449 เด็กหญิงสุวพิชญ์ อิทธิสุรสิงห์ มีมี่
5000456 เด็กหญิงพิชญ์สินี ศิริวงศ์นภา แพลน
5100608 เด็กหญิงกวิสรา เกี่ยวศรีกุล กีวี่
5100610 เด็กหญิงนภัสวรรณ ธีรวัฒน์วรกุล เกรซ
5100621 เด็กหญิงปัณฑารีย์ ปิยะธาราธิเบศร์ ปัน ปัน
5100625 เด็กหญิงณัฐวรา ทับล้อม เอเธนส์
5300785 เด็กหญิงภธิรา ดิษฐพัชร์ มิญญา
5501046 เด็กหญิงณัชชา ขจรภัทรสกุล ณัชชา
5701346 เด็กหญิงซาฟีร่า คาลเกล ฟีร่า

5000443 เด็กชายธนภัทร อุปกูล กอล์ฟ
5000476 เด็กชายอชิรวัชร กาหลง แทน
5100600 เด็กชายกษิดิศ โฆษิตจินดา ษิดิศ
5100604 เด็กชายบอย อวัสดานนท์ บอย
5100681 เด็กชายปุลวัชร จิตศิริ ท๊อป
5300783 เด็กชายณภัทร กิตินันท์ ภัทร
5300787 เด็กชายวรพล เลิศชัยอุดมโชค ข้าวโอ๊ต
5401011 เด็กชายธาดา เฉิน ทอมมี่
5601305 เด็กชายณัฎฐ์ อารีประเสริฐสุข ปิ๊น
5701326 เด็กชายรพีภัทร์ ธงไชย โจอี้
5000489 เด็กหญิงลักษิกา เจิ้น มิเชล
5100609 เด็กหญิงศุภิสรา วิสุทธิพันธุ์ ฟ้าใส
5100611 เด็กหญิงณัทพัชร์ ทองมั่น ปอม
5401017 เด็กหญิงอัญชิษฐา ตระกูลตั้งไพศาล แบม แบม
5501047 เด็กหญิงมาลีวัลย์ ลิ้ววรรัตน์ มะลิ
5501048 เด็กหญิงอรชพร ปิยะวรรณรัตน์ อะตอม
5501198 เด็กหญิงมณีกร เผือกทองใบ ทิฟฟานี
5601214 เด็กหญิงสุนิตา รุกขสวัสดิ์ ยิ่น

รุ่น 2557

4900325 เด็กชายอินทรีย์ สมิเปรม ดัง
4900327 เด็กชายวิชญะ โพธิ์สุวรรณ เวฟ
4900405 เด็กชายณพชร เปี่ยมสาขา ซีซ่า
4900424 เด็กชายยุทธจักร สิงห์สุพรรณ ภูมิ
5000481 เด็กชายภาสพล คชสิทธิ์ ปิน ปิน
5000486 เด็กชายสมิต องค์วาสิฏฐ์ สมิต
5100629 เด็กชายอูจิน อัน อูจิน
5100631 เด็กชายสิทธิพล ยศทัพ ปอนด์
5100632 เด็กชายณชร พฤทธิกุล แพทรอล
5200689 เด็กชายอันดามัน ซึเนะโอกะ อันดามัน
5401042 เด็กชายธนโชติ โซห์ อังเดร
5501045 เด็กชายนครินทร์ สายทวีสิน เบนซ์
5601215 เด็กชายปุณณ์ ปัญญาไวย์ ข้าวปุ้น
5601249 เด็กชายนวพงศ์ สุนทรชัย เจมส์
5601322 เด็กชายคุณาสิน ชัยวงษ์วิบูลย์ ฮิวโก้
5000468 เด็กหญิงพิมพ์อารยา อรรถวิภัชน์ แพรวา
5000471 เด็กหญิงภิรญา ธรรมะจมร มอลล์
5000477 เด็กหญิงซาแมนต้า ฮิกกิ้นส์ แซมมี่
5000490 เด็กหญิงพิมพ์นารา จงตระกูล รัน
5000491 เด็กหญิงฐิตารีย์ วีรปฏิญญา มิลค์
5000492 เด็กหญิงพัชราภรณ์ วงศ์วารี กานต์
5000493 เด็กหญิงณัฐรดา บำเพ็ญทาน เกรซ
5100634 เด็กหญิงพรกมล เจษฎาอภิบาล นก
5200691 เด็กหญิงพิชญ์สินี แสงสุขธนานุวัตร เพชร
5200692 เด็กหญิงพราวนภา สถิรปัตติ ดี ดี
5200693 เด็กหญิงกันและกัน เลิศเลอพันธ์ เลอา
5200695 เด็กหญิงแพรวนภา สถิรปัตติ คิม
5300790 เด็กหญิงณัฐวดี เลาวัณย์ศิริ ออม
5400902 เด็กหญิงณัฐชา สวัสดิ์ชูแก้ว แพร
5401024 เด็กหญิงนันทัชพร จันทรศิริ เกื้อ

รุ่น 2556

4800229 เด็กชายนพรุจ จงตระกูล ริว
4800231 เด็กชายอินทัช มหาพรรณ อิน
4800251 เด็กชายวริทธิ์ธร ศิริวงศ์นภา เบนซ์
4800283 เด็กชายณัฎฐ์ภณ เอี่ยมธีระกุล ปอ ปอ
4800299 เด็กชายณพวัฒน์ ทับล้อม ทอย
4800319 เด็กชายศดิศอัฑฒ์ เลิศทรัพย์อนันต์ มิคกี้
4800321 เด็กชายธนพัฒน์ จัสติน โวคส์ จัสติน
4900423 เด็กชายทัตชย ศรีตระกูล จอม
4900426 เด็กชายไมเคิล แซ่เติน ตี่ ตี๋
4900428 เด็กชายภูมิ พิพัฒน์เสรีธรรม ภูมิ
5100635 เด็กชายไทร ฉัตรจารุวิมล ไซเบอร์
5100639 เด็กชายชานน นันทาภิรัตน์ นน
5100679 เด็กชายนพรุจ มหาธนรัตน์ เชน
5400903 เด็กชายเตชินท์ เปล่งปลั่ง อะตอม
4800236 เด็กหญิงกรองหทัย เธียรไทย ไกด์
4800237 เด็กหญิงฮิโตมิ มิยาซาว่า มีมี่
4800238 เด็กหญิงพรทิพย์ หวัง ถง ถง
4800241 เด็กหญิงพิชญ์สินี เฉิน แสตมป์
4800243 เด็กหญิงฐานิดา กุลชัยสวัสดิ์ กอล์ฟ
4900355 เด็กหญิงนวพรรษ ประสิทธิกุล ตาต้า
4900406 เด็กหญิงกัญญาภัค เปี่ยมสาขา ซาซ่า
5100637 เด็กหญิงรวิสรา ยอง เด็บบี้
5100642 เด็กหญิงวรธิดา เหลิ่ง แมนดี้
5100643 เด็กหญิงวรธีตา เหลิ่ง มินนี่
5100644 เด็กหญิงอริสา สิทธิโชคคณานนท์ แมจิก
5100675 เด็กหญิงวริณธร เบลินด้า ไสยวรรณ เบล
5100683 เด็กหญิงฉีม่าน หยาง ลูซี่
5401029 เด็กหญิงชลกานต์ เจริญโชคถาวรกุล ปลายข้าว

รุ่น 2555

4700135 ด.ช. ภพสัคค์ กาญจนทวีวัฒน์ แก๊ป
4800246 ด.ช. ณบดี สมยินดี ซูม
4800247 ด.ช. ณัฏฐ์ธรดล ปริณดาวัฒนศิริ แมทธิว
4800294 ด.ช. มาซาคาซึ อะเมะมิยะ ม่าจัง
4900363 ด.ช. ปิยชนม์ หรูสุวรรณกุล เพชร
5000501 ด.ช. นภเกตน์ สถิตธรรมนนท์ อ้น
5000502 ด.ช. พิชญะ พิชัยรณรงค์สงคราม พิชญ์
5000528 ด.ช. ทงยุน คิม ทงยุน
5000548 ด.ช. กันต์ โรจนอุดมวุฒิกุล กันต์
5100646 ด.ช. ธนาธย์ บุญประคอง อู๋
5100652 ด.ช. ภาวิศ ภู่ปิยะประเสริฐ เดียร์
5200686 ด.ช. ปิยะชาติ ธนาวุฒิวร วินเนอร์
5401015 ด.ช. ณฐพัฒน์ ตั้งจิตอลงกรณ์ ภูมิ
4700143 ด.ญ. นิชานันท์ ตั้งสุวรรณวัฒนา เชอรี่
4700144 ด.ญ. พิมพ์สรวง กาญจนทวีวัฒน์ กิฟท์
4800226 ด.ญ. ณัฐธยาน์ เตชะเพิ่มผล วิว
4800306 ด.ญ. เพชรลดา มรกตศรีวรรณ สปาย
4900397 ด.ญ. ธีมาพร ศิริอังกุล พลอย
5000503 ด.ญ. อลีนา จรุงธรรมโชติ แอนนี่
5000504 ด.ญ. ธนาภา เดชาทวีกุล ฟ่ง
5000508 ด.ญ. ทิชากร จารุปราโมทย์ ณิชา

รุ่น 2554

4600045 ด.ช. ศรัณยพงศ์ เมฆนริทธิ์ ไพรซ์
4600119 ด.ช. อินทัช ศรีเงิน จัง
4700153 ด.ช. ธีรินทร์ เตชะไตรศร ต๊อดโต้
4800249 ด.ช. จิรวัฒน์ จัน แบงค์
4900370 ด.ช. ธนทัต เดชาทวีกุล นิว
4900373 ด.ช. เบญจมิณศ์ บุญญะภานุพล ชาร์ค
4900374 ด.ช. พิริยะ ชุณหชัชวาลกุล พี พี
4900375 ด.ช. ชาญวิทย์ พรประกาสิต พี พี
4900377 ด.ช. ษิรสิทธิ์ ทวีเจริญเกียรติ พรีเมียร์
4900379 ด.ช. โชคชัย อัศวศุภชัย บาส
4900380 ด.ช. โจ ทาเคอุชิ โจ
5200779 ด.ช. แกรนท์ โอเดล เพรอลตา มามิคพิค แกรนท์
4600044 ด.ญ. รัชตมน พันธุ์พยัคฆ์ ติ๊ต่าง
4700157 ด.ญ. เจตนิพิฐ ยืนยงโอฬาร เจมี่
4800280 ด.ญ. จุติพร อาจหาญ อะตอม
4800281 ด.ญ. พรหทัย มงคลทรัพยา นีน่า
4900366 ด.ญ. จินิ แบค จินิ
4900383 ด.ญ. อรญา ชัยศุภลักษณ์ วิวี
5000511 ด.ญ. ภัทรณัฐ พงษ์ชัยไกรกิติ บัว
5100677 ด.ญ. จริณดา เมแกน ไสยวรรณ เม

รุ่น 2553

4800254 ด.ช. อัณณพ ศุภพิพัฒน์ ณพ
4800256 ด.ช. นิพล พุ่มน่วม คิว
4800257 ด.ช. ภูมิอนันต์ อร่ามคำ ภูมิ
4800258 ด.ช. ภวินท์ บุญเสรฐ เบรฟ
4800260 ด.ช. จีรพัฒน์ อาจหาญ โตโต้
5000512 ด.ช. สรวิศ วารนิช ปอนด์
5000534 ด.ช. เดนนิส วงษ์สนิท ฟัน บราว์เวอร์ฮาเฟ็น เดนนิส
5000547 ด.ช. นวนนท์ ปฐมศิริ เฟย
5100649 ด.ช. เสกข์ แสงรัฐกาญจนสิน อู๋
4700163 ด.ญ. วิรดา เหล่ารุ่งเรืองชัย อิงค์
4700219 ด.ญ. นลินรัตน์ เจริญอาชาวงศ์ มายด์
4800262 ด.ญ. นฤตยา สมยินดี ซอ
4800263 ด.ญ. วิชุดา บุญอยู่ แก้ม
4800266 ด.ญ. อัฐภิญญา เตชะเพิ่มผล เวล
5000520 ด.ญ. พนิตพร ศรีภุมมา เฟิร์น
5100650 ด.ญ. อรญา อัศวนิเวศน์ เนย
5300878 ด.ญ. จาเว่ย หยวน เกล็นด้า
5300885 ด.ช. อรัญ เคน อรัญ


รุ่น 2552

4700165 ด.ช. สุวิศิษฎ์ เหล่ารุ่งเรืองชัย ไอซ์
4700167 ด.ช. วรชาติ เหลิ่ง แมทธิว
4700169 ด.ช. ธิติพงศ์ ตระกูลวิถีสวัสดิ์ โท
4700171 ด.ช. ณัฐวีร์ เที่ยงแก้ว อาร์มี่
4700174 ด.ช. โอมาร์ แตรสังข์ โอมาร์
4700175 ด.ช. ปรมัตถ์ บุญหลาย แมทธิว
4800267 ด.ช. ศุภกร ศรีวสุเมธารัศมี บอส
4800268 ด.ช. ภูริต เรืองธนาชัย เจมส์
4800269 ด.ช. ณัฐวีร์ มหาพรรณ บุ๊กบิ๊ก
4800270 ด.ช. สมเกียรติ มีใย แก้ม
4900419 ด.ช. ศราวุฒิ หวลบุญมาก อาท
4900433 ด.ช. ไนลล์ โสรัต ไนลล์
5100656 ด.ช. ศรวัส ชิโนทัย ภูมิ
4600052 ด.ญ. สริญญา เมฆนริทธิ์ ดีดี
4700179 ด.ญ. กานต์รวี แซ่โหะ เหวิน เหวิน
4700180 ด.ญ. ชนิตา วรรณพัฒน์ แคท
4700182 ด.ญ. เพชรสุดา ห่อหุ้ม เพชร
4700184 ด.ญ. รุ่งรวิน พรประกาสิต พิม
4800271 ด.ญ. ภาราดา ศิริโชติ พลอย
5100668 ด.ญ. มิเอะ ฮิราอิ มิเอะ
5200769 ด.ญ. ย็อง อิน ชอย ซินดี้

รุ่น 2551

4600066 ด.ช. นพนภัส ฟ้าอำนวยผล นอตตี้
4600070 ด.ช. กฤตพล ศุภอรรถสิทธิ์ การ์ตูน
4600074 ด.ช. ณัฐนันท์ ศุภพิพัฒน์ นัท
4600075 ด.ช. วชิรวิทย์ จันทร์หอม โจ้
4600079 ด.ช. ภูหลวง กิจบำเรอ แบงค์
4600081 ด.ช. เฮนรี รัตนรัตน์ เฮนรี
4600083 ด.ช. เลิศมนัส บำรุงทรัพย์ เวฟ
4600113 ด.ช. มักซิมิเลียน ลึดเดคเค่ มักซี่
4600127 ด.ช. พิชญ อนุศาสน์อมรกุล เฟม
4600128 ด.ช. กันตินันท์ รัตนกิตติอาภรณ์ กัน
4700186 ด.ช. ทศพล จุลพรรณ์ โซดา
4800272 ด.ช. ณัฐธวัช มหาพรรณ เบลเยี่ยม
5000536 ด.ช. เสฏฐพงศ์ เลิศสกุลบรรลือ เอิร์ธ
5100651 ด.ช. อภิมุข รุกขสวัสดิ์ ยิม
4600059 ด.ญ. บุษรินทร์ พร้อมถกล เบลล์
4600061 ด.ญ. กชกร ฝักเจริญผล ต้นหลิว
4600076 ด.ญ. เบญจวรรณ วัฒนะนุพงษ์ พริม
4700188 ด.ญ. กชมน คาวาโน่ โนริ
4700225 ด.ญ. นภา กะรีบุตร แก๊ม
4800273 ด.ญ. รมิตา ศรีวสุเมธารัศมี เบล
4800274 ด.ญ. พัชรนันท์ พิพัฒนานนท์ แพท
4800292 ด.ญ. ณัฐธัญ ปิ่นนพภัณฑ์ แพรว
4800296 ด.ญ. อีวา ยานอฟสกี้ อีวา
4800313 ด.ญ. ธัญธร อัศวเลิศพานิช ใบตอง
4800314 ด.ญ. เฌอเอม ตติยการุณวงศ์ แก้ม
4800275 ด.ญ. รุ่งรวิน ทองอร่าม พุทรา
5100654 ด.ญ. จรัญญา เมอรี่ย์ ชินจัง
5100666 ด.ช. เจอเรล โลเปซ อเบอร์แกส เจอเรล

รุ่น 2550

4500002 ด.ช. ธนพล ผิวพรรณ พีช
4500025 ด.ช. นรุตม์ ภูวรกิจ เน็ท
4600089 ด.ช. โสตถิพงศ์ เกียรติกมลวงศ์ เน็ด
4600093 ด.ช. รฐนนท์ อมรชัยยาพิทักษ์ แบม แบม
4900398 ด.ช. เรวัฒน์ สมิทธินันท์ กิ๊ก
4900400 ด.ช. นนทนัตถ์ ประสิทธิกุล ตี้ตี้
4900407 ด.ช. จิธารา วิจิตรบุญชูวงศ์ ปริ๊น
5000513 ด.ช. วสวัส พังสอาด หนามเตย
4500015 ด.ญ. ทรงอัปสร ศรีเงิน จีน
4500035 ด.ญ. ชาลินี อร่ามคำ แพร
4700191 ด.ญ. ดวงดาว แก้วจรูญ ดาว
4800277 ด.ญ. สุพิชชา ไตรรัตนภิรมย์ บีจิน
4900389 ด.ญ. นิภาพร อาภรณ์อุดมรักษ์ เบลล์
4900402 ด.ญ. ณิชพัชร ฟุ้งมงคลเสถียร ญิง ญิง
5000514 ด.ญ. เฮียน จิน อัน เจนนี่
5000530 ด.ช. นวพันธ์ สุนทรชัย โจ๊ก






รุ่น 2549

4500005 ด.ช. ชยพล พรเจริญวัฒนา ซัน
4500007 ด.ช. ภัคภณ ธรรมะจมร แมน
4500016 ด.ช. เจตริน ลีลาล้ำเลิศ เจ
4600095 ด.ช. คณวัฒน์ คุณวัฒน์ จุก
4600098 ด.ช. ปฐมพงศ์ เกียรติกมลวงศ์ นิค
4600099 ด.ช. พรรษวัฒน์ น่วมลิวงศ์ พอรช์
4700192 ด.ช. อนันต์ธร วิพันธ์พงษ์ กิ๊ก
4700194 ด.ช. วรพรต หลัน เจมส์
4800279 ด.ช. สุตนนท์ สุรบถโสภณ ไป๊
4600130 ด.ญ. พิชชาพร อนุศาสน์อมรกุล ใบเฟิร์น
4700195 ด.ญ. ตะวัน แก้วจรูญ ฟ้า
4700210 ด.ญ. ณัฐธร มหาพรรณ แพร
4700224 ด.ญ. โซ ฮี ลี ซู
4800278 ด.ญ. วิภาดา ศิริโชติ แวว
4900408 ด.ญ. ปิยะนันท์ ศิวนิธิพัฒน์ จูน








รุ่น 2548

4500008 ด.ช. ภูวภัท ธรรมะจมร แม็กซ์
4500037 ด.ช. กฤตธี อัศวเวชมงคล มี
4600105 ด.ช. ภวินท์ จันทร์หอม จั๊ม
4600107 ด.ช. พงศกร สินลอย เกว
4600131 ด.ช. อธิษฐ์ นพนิธิพัฒน์ เต้นท์
4700213 ด.ช. ณชนก รุณภัย บอล
4700223 ด.ช. ฮง คิว ลี แอรอน
4900390 ด.ช. สุชาติ กัณฐวิจิตร แบงค์**
4900394 ด.ช. ธนภูมิ สาคเรศไพศาล ภูมิ**
4500001 ด.ญ. หทัยรัตน์ ผิวพรรณ พริม
4500027 ด.ญ. อรจิรา ศรีสวัสดิ์ อรแอน
4500028 ด.ญ. ญาณิศา มหารักขกะ ปั๊ปไก่
4600102 ด.ญ. ศศิวรรณ ชิดรัตนธรรม โบว์
4600103 ด.ญ. พรกมล สุตันทวงษ์ มิ้นท์
4600106 ด.ญ. ศิรดา งามนรารัต ฟรีมองค์
4700196 ด.ญ. ชยาภรณ์ สุวรรณนภาศรี เอ๋ย
4800320 ด.ช. คริสเตียน ภาคภูมิ วัลเทอร์ คริสซี่
4900391 ด.ญ. รัญจนา มาแจ้ง บิ๊ว**
4900392 ด.ญ. ศศิกานต์ แซ่ลี่ เดียร์**
4900393 ด.ญ. พรวสา สิงห์ แพร-ไหม**
4900432 ด.ญ. แพร คงพัฒนาตระกูล แพร**

** เข้าเรียนชั้น ม.1 ปีการศึกษา 2549